ราคา 45500000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 228.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 199561.40 บาท/ตารางเมตร
โครงการ ดิ อินฟินิตี้ | the infinity | อินฟินิตี้ | อินฟินิตี้ สาทร | infinity | infinity sathorn | the infinity sathorn | ดิ อินฟินิตี้ สาทร

cherry
022606200
2015-10-13 16:53:54.0
เลขที่ประกาศ: 175136
รายละเอียดเพิ่มเติม
ขายคอนโด The Infinity ถนนสาธร ติดสถานีรถไฟฟ้า BTS ช่องนนทรี ประเภทโครงการ : คอนโดมิเนียม สูง 40 ชั้น จำนวน 1 อาคาร เนื้อที่โครงการ : ประมาณ 2 ไร่ ประเภทห้อง : 2-3 ห้องนอน และ Duplex Penthouse พื้นที่ใช้สอย : 85-361 ตร.ม. จำนวนห้อง : 108 ยูนิต แต่ห้องนี้ขนาด 228 ตรม แบบ 3 ห้องนอน 3 ห้องน้ำ ในราคาขาย 45.5ล้าน สนใจของรับรายละเอียด 02-2606200 www.sincere.co.th http://www.letapartment.com/propdetail.php?id=6695 Condo for Sale The Infinity on the Sathron High end unit in the heart of Sathorn area. With 3 bedrooms, 3 bathrooms, good layout with living room, closed kitchen with modern kitchen appliances, huge master bedroom with marble bathroom, 2 sides of walk-in closets. Separated maid quarter. Enjoy city view on the high floor. Good facilities with large out door swimming pool, gym, kid's playground. 1 step to BTS Chong Nonsi. But' this room size 228sq.m 3 bedrooms 3 bathrooms Price for sale 45.5M Call 022606200 www.sincere.co.th http://www.letapartment.com/propdetail.php?id=6695
คุณสมบัติ

รายละเอียดโครงการของประกาศนี้

HIGHLIGHT PROPERTY
ที่ตั้ง:
ถนนนราธิวาสราชนครินทร์
วันที่เริ่มโครงการ:
จำนวนอาคาร:
1
พื้นที่โครงการ:
800.0 ตร.วา
จำนวนชั้น:
40 (อาคารที่ 1) ชั้น
จำนวนห้อง:
108 (อาคารที่ 1) ห้อง
ชื่อบริษัทเจ้าของโครงการ:

เบอร์โทรโครงการ:

เว็บไซต์โครงการ: